Leave Your Message
ku 1hm8

Bayanin Kamfanin

An kafa shi a cikin 2002

An kafa Xi'an XICHI Electric Co., Ltd a cikin 2002 kuma yana da tushe a Xi'an, China. Kamfaninmu yana mai da hankali ne da farko akan ƙira da kera samfuran lantarki, da nufin samar da ingantaccen tsarin tsarin sarrafa kayan masarufi da samfuran ga abokan ciniki a duk duniya.

Kayayyakin da muke samarwa:
● Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara;
● Matsakaici-voltage Soft Starters;
● Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara;
● Matsakaici-ƙarfin Wutar Wutar Lantarki Mai Sauyawa Mai Sauyawa;
● Na'urorin Haɓaka Ƙarfafa Ƙarfi (APF, SVG);
● Sauyawa da kayan sarrafawa;
Magani za mu iya samar:
● Maganganun Tsarin Motoci;
● Maganganun Tsarin Tsarin Wuta;
● Masana'antu Automation System Solutions.
Operation-Process4aka
Operation-Tsarin3tno
Aiki-Tsarin 1o75
Aiki-Tsarin5e7j
01

Tsarin R&D ɗinmu

Muna ba da fifikon ƙirƙira fasaha, ci gaba da saka hannun jari a cikin bincike da haɓakawa, da haɓaka ƙungiyar gasa.

02

Cibiyar Fasaha ta Kafa

Muna haɓaka haɗin gwiwar masana'antu da jami'o'i-bincike ta hanyar zurfafa dangantakarmu da Jami'ar Xi'an Jiaotong, Jami'ar Fasaha ta Xi'an, da Cibiyar Lantarki ta Lantarki. Tare, mun kafa Cibiyar Canjin Fasaha ta Injiniyan Makamashi da Cibiyar Fasahar Injiniya ta Fasaha ta Xi'an.

03

Dandalin Fasaha da Ci gaba

Kafa dabarun haɗin gwiwa tare da Fasahar Vertiv (wanda aka fi sani da Emerson) kuma ya haɓaka dandamalin fasaha tare da mai da hankali kan na'urorin wuta kamar SCR da IGBT.

04

Cikakken Kayan Gwaji

An kafa tashar gwaji don farawa da ƙayyadaddun ƙa'idodin saurin mitoci masu ƙarfi da ƙarancin ƙarfin lantarki, da ɗakin gwajin tsufa da ƙarancin zafin jiki da tsarin gwajin samfuran lantarki mai ƙarancin wuta. Cikakken kayan aikin gwaji yana tabbatar da amincin samfuranmu.

Darajojin Kasuwanci da Kwarewa

An karrama shi da lakabi: 'High-tech Enterprise', 'National Specialized, Sophisticated, Little Giant Enterprises', 'Shaanxi Enterprise Technology Center', da dai sauransu.
An ba da izini tare da tsarin gudanarwa na ISO9001, ISO14000 tsarin kula da muhalli, da OHSAS18000 tsarin kula da lafiya na sana'a. Hakanan muna riƙe sama da haƙƙin mallaka 100 don ƙirƙira, bayyanuwa, da samfuran kayan aiki.
Jerin samfuran sun wuce gwaji a Cibiyar Gwajin Samfurin Wutar Lantarki, Cibiyar Nazarin Kayan Lantarki ta Suzhou, da Cibiyar Nazarin Kayan Aikin Wuta ta Xi'an High Voltage Electric.

takardar shaida1e4g
takardar shaida2pqt
takardar shaida 3fgg
takardar shaida4c9b
takardar shaida 5mic
takardar shaida 67k4
takardar shaida 7k7
takardar shaida8u4z
takardar shaida9wi0
takardar shaida100c1
takardar shaida117c7
takardar shaida125f8
takardar shaida13cv2
takardar shaida 14h31
takardar shaida 15zop
010203040506070809101112131415

Bidi'a mara iyaka da Mutunci na har abada

A karkashin falsafar kasuwanci na "bidi'a marar iyaka da mutunci na har abada," Xichi Electric ya himmatu wajen samun babban nasara tare da abokan tarayya ta hanyar ruhun "hada kai, aiki tukuru, da ci gaba."